Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ 9500M GS กับ 8600M GS ใครเก่งกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ 9500M GS กับ 8600M GS ใครเก่งกว่าครับ

ถามหน่อยครับ 9500M GS กับ 8600M GS ใครเก่งกว่าครับ เป็นข้อมูลครับจะถอย มาเล่นเกมอ่ะ ใครทดสอบแล้วรบกวนด้วยครับ

ต้อง 9500M GS ชิครับพี่น้อง แรงโครต

Comment

9500 ขาดครับ - -

ลองหาตามกระทู้ F8SN ดูครับ

Comment

9500M GS แรงกว่าเยอะ

Comment

9500M GS ครับแรงได้ใจ

Comment

9500M GS ชัวร์ครับ แต่ถ้าเป็น 8600gt ddr3 ก็ไม่แน่ครับ

Comment

ขอบคุณคร้าบบบ ที่ให้ความกระจ่าง แต่ยังงงๆ ไปถามที่ร้าน เขาบอกว่า series 9XXX แรงกว่า 8XXX อยู่แล้ว แต่ผมยังลังเล ว่า 9300M GS จะแรงกว่า 8600M GS หรือเปล่า กำลังเล็ง BenQ S41-351 กะ ASUS F8SN - 4S อยู่ครับ ช่วย comment เพื่อเป็นข้อมูลหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

เป็นไปได้เหรอที่9300 สู้ 8600 ไม่ได้ ตัวเลขมันก็บอกอยู่

Comment

9300 มันห่วยกว่า8400 อีกนิครับ

Comment

Originally posted by songpolm View Post
                    ขอบคุณคร้าบบบ ที่ให้ความกระจ่าง แต่ยังงงๆ ไปถามที่ร้าน เขาบอกว่า series 9XXX แรงกว่า 8XXX อยู่แล้ว แต่ผมยังลังเล ว่า 9300M GS จะแรงกว่า 8600M GS หรือเปล่า กำลังเล็ง BenQ S41-351 กะ ASUS F8SN - 4S อยู่ครับ ช่วย comment เพื่อเป็นข้อมูลหน่อยครับ ขอบคุณครับ
                    9300ห่วยกว่า8400GS นิดนึง ดังนั้นมันคนละชั้นกับ8600และ9500คับ

รบกวนคุณsaksith ไม่รู้จริงอย่ามั่วคับเห็นเชียร์อัลซุสลืมหุลืมตาหลายกะทู้และ

Comment

series 9XXX ช่ายว่าจะแรงกว่า 8XXX ทุกตัวนะครับ
                      การออกseriesใหม่ มันคือการออกรุ่นใหม่ เป็นการตลาดเท่านั้นครับ
                      9300M GS เปงตัวที่ต่ำที่สุดของseries 9XXX
                      คะแนนAquamarkจะน้อยกว่า8400M GS ประมาณ600คะแนน
                      สมรรถภาพถือว่าแยกกันไม่ออกครับ
                      Last edited by Chow-doii; 20 May 2008, 17:53:06.

Comment

อธิบายหนอ่ยครับว่าเพราะอะไร ไม่รู้จริงๆ ทำไมตัวเลขมากกว่าไม่ได้แรงกว่า

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                          9300ห่วยกว่า8400GS นิดนึง ดังนั้นมันคนละชั้นกับ8600และ9500คับ

รบกวนคุณsaksith ไม่รู้จริงอย่ามั่วคับเห็นเชียร์อัลซุสลืมหุลืมตาหลายกะทู้และ
                          ใจเย็นครับ ค่อยพูดค่อยจากันก็ได้ครับ ^_^

ส่วนตัวเลขของการ์ดจอนั้นไม่เกี่ยวกับความแรงครับ (ไม่ใช่ว่าเลขยิ่งมากจะยิ่งแรง) ต้องดูผลการทดสอบตามพวกเว็บ review ต่างๆครับ

Comment

Originally posted by saksith View Post
                            อธิบายหนอ่ยครับว่าเพราะอะไร ไม่รู้จริงๆ ทำไมตัวเลขมากกว่าไม่ได้แรงกว่า
                            http://www.notebookcheck.net/Mobile-...ist.844.0.html

Comment

Originally posted by AVeiro View Post
                              ใจเย็นครับ ค่อยพูดค่อยจากันก็ได้ครับ ^_^

ส่วนตัวเลขของการ์ดจอนั้นไม่เกี่ยวกับความแรงครับ (ไม่ใช่ว่าเลขยิ่งมากจะยิ่งแรง) ต้องดูผลการทดสอบตามพวกเว็บ review ต่างๆครับ
                              ผมยังไม่ได้อะไรเลย งงเหมือนกัน ผมก้บอกไปตามที่เข้าใจ แล่้วถ้าผมเข้าใจผิดก็ควรอธิบายให้ฟังใช่ไหมครับ แต่นี่อะไร
                              ผม งงเลยผมไม่มีเจตนาอะไรทั้งสิ้นครับ

Comment

Working...
                              X