Announcement

Collapse
No announcement yet.

8500 GT กับ pes2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8500 GT กับ pes2008

ปรับภาพระดับ high เข้าเล่น pes 2008 ระหว่างที่เล่นจะมีคลื่นแนวนอนวิ่งจากบนลงล่างบ่อยครั้ง สาเหตุมาจากอะไรครับ หรือว่าเป็นเพราะการ์ดจอครับ ใครมีอาการอย่างนี้หรือคนที่ทราบ ตอบหน่อยครับข้องใจมาก เล่นแล้วเสียอารมณ์

ถ้ามีภาพประกอบด้วยก็ดีครับ...ผมก็เคยใช้ 8500 GT ( No Fan ) เล่น PES 2008 ก็เล่นได้ปกติ ถึงมันจะไม่ได้
    ปรับได้ High หมด ก็พอได้ระดับหนึ่งตามฐานะของการ์ด ( แต่ร้อนมาก )

Comment

ติ๊ก wait for Vsync ที่ setting แล้วจะหาย

Comment

Working...
      X