Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ งบ30,0000โน๊ตบุ๊ครุ่นไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ งบ30,0000โน๊ตบุ๊ครุ่นไหน

คือว่าอยากได้โน๊ตบกราคาไม่เกิน30000 ไม่เอาACER เพราะมะชอบสีขาวดำ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ใช้งานด้านไหนคับ

Comment

ตอนแรกเห็นกระทู้ 300000 บาท กำ

Comment

300,000 ถอยเก๋งมือสอง ฝังโน๊ตบุ๊คเล่นโอเกะได้เรยน่ะเนี๊ยะ

Comment

เอากันใหญ่เลย
          เขาคงพิมผิดมั้ง
          น้าแฟนผมใช้ acer ก็โอดีน่ะ แต่ ภายนอกมันกร๊อบแกร๊บไงไม่รู้
          แฟนผมใช้ compaq สีดำ ซื้อเมื่อปีที่แล้ว ตอนนี้ยังใช้ได้ดีน่ะ สวยด้วย

Comment

พิมพ์ผิดแหละคร๊าบ

ผมว่า Asus ประกันเยอะดี

ปล. ไม่ได้ค่าคอมมิสชั่นแต่อย่างใด อิอิ

Comment

เชียร์ lenovo ครับ ดูแล้วทนทานดี

Comment

งบราวๆ3 หมื่นหรอ
                ถ้าอยากได้สเปก-การ์ดจอแรงแต่ราคาถูกก็ benq s41 ครับ
                แต่ถ้าอยากได้ service ดี ประกันนาน เครื่องใช้วัสดุดีหน่อย สเปกเท่ากะbenq แต่ด้อยกว่าตรงการ์ดจออย่างเดียว --> ASUS F8SG โลดเลยครับ

Comment

s41

Comment

Working...
                  X