Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมใหม่ออกมาให้เล่นกันอีกแล้วครับพี่น้อง [FPS] Terrorist Takedown 2 US Navy Seals

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมใหม่ออกมาให้เล่นกันอีกแล้วครับพี่น้อง [FPS] Terrorist Takedown 2 US Navy Seals

ผลงานจากค่าย City Interactive ส่งเข้าประกวด ...มาคราวนี้ไม่ธรรมดาครับ เมื่อทางค่ายนี้นำ Jupiter EX เอ็นจิ้นที่เคยใช้ขับเคลื่อนเกมชื่อดังอย่าง FEAR มาใช้กับ Terrorist Takedown
    เกมจับเอาเนื้อหาการต่อสู้กับผู้ก่อการร้ายในตะวันออกกลางตามเคย จะแจ่มจะเจ๋ง เอ็ฟเฟล็กอลังการขนาดไหน ก็ลองหามาเล่นกันครับ มีขนาดย่อมๆ แค่ 1.6 GB เท่านั้น...
    ........บอกก่อนว่า อย่าไปคาดหวังอะไรมากนักกับเกมฟรอม์เล็กๆแบบนี้ ถือว่าไว้เล่นแก้เซ็งในช่วงนี้ได้ครับ..คิดว่าเล่น mod ของ FEAR ก็แล้วกัน........อิอิ

ก็โอเคนะเล่นเพลินๆค่าเวลา ตอนนี้รอ Age of Conan - Hyborian Adventures เมื่อไหร่มันจะมาซะทีว่ะ

Comment

ตะวันออกกลางไง๋มีรถตุ๊กตุ๊กซะงั้นอ่า

Comment

ภาพดูดีนะ อิอิ

Comment

Originally posted by gtasan View Post
          ตะวันออกกลางไง๋มีรถตุ๊กตุ๊กซะงั้นอ่า
          คิดเหมือนกันเลยครับ มางัยหว่า

Comment

ทำปืนไม่สวยอีกละ unreal ก็ทำๆไม่สวย

Comment

ปืนเหมือนเอาไม้หน้าสามมาเหลาเลยอ่ะ ผมว่า FEAR ดูดีกว่านะ คงเป็นเพราะตัวละครไม่เหมือนกัน มันเลยทะแม่งๆ

Comment

เอนจิ้นเฟีย บังคับไม่สนุก ยิงไม่สนุก ไม่มันส์ด้วย

Comment

ต้องลอง

Comment

น่าลองครับ ดีกว่าไม่มีไรเล่นน่า

Comment

Working...
                    X