Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนในpantipที่ผ่อนคอมดอกเบี้ย0%สเปคเลือกเองได้ แนะนำทีท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนในpantipที่ผ่อนคอมดอกเบี้ย0%สเปคเลือกเองได้ แนะนำทีท่าน

พอดี กำลังจะผ่อน ใช้บัตรของอะไรดีจะได้ไปสมัค aeon ktc อื่นๆ

สน ควด6600 ไม่เอา ดออัดคอนะครับ ดูแล้วน่าจะดับไม่นาน
    แมงบอร์ด จอออนซาวออนแลนออน
    ram คูเจี้ยน ไม่รุ้หาซื้อได้ป่าว
    โมนิ 22

รวมๆน่าจะ25เค

แนะนำทีท่าน

hwh มั้ง ไม่รู้ไม่ได้ไปนานและ

Comment

ผมอตีความไม่ออกครับ เลยไม่สามารถตอบได้ - -"

Comment

0% ส่วนมากบัตร อิออน

Comment

ต้องแปลไทยเป็นไทยเหนื่อย -_-'

Comment

Hardware house ซื้อของเกิน 3พัน ทำผ่อน 0% 6เดือนของบัตร citybank ได้หมด ก็น่าจะประกอบคอมได้ด้วยเหมือนกันครับ

Comment

Working...
            X