Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Team Fortress 2 บนsteamมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เจอกันได้ครับ

Comment

ซื้อ Orange box มาเป็นชาติละ ยังไม่ได้แตะ

Comment

Originally posted by heatie View Post
        ซื้อ Orange box มาเป็นชาติละ ยังไม่ได้แตะ
        โปรดแกะกล่อง แล้วมาเจอกันครับ

Comment

ชื่อ caMoMile
          ผมเล่นหมอเกือบตลอด เกือบ 40 ชม แล้ว ยัง Archeivements ไม่ถึงครึ่งเลยอ้ะ T-T

ขอรายชื่อเซิฟที่เล่นๆกันอยู่หน่อยสิคับ ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน
          ผมหาเอาจากใน Steam เลยอ่ะครับ ดูที่ ping กับ จำนวนผู้เล่นเหมาะๆ ก็โจ๊ะเลย
          เซิร์ฟไทยคนแอบน้อย ส่วนใหญ่้ต้องไปเล่น StarHub ของสิงคโปร์
          Last edited by estrellas; 5 Jun 2008, 14:37:42.

Comment

Originally posted by estrellas View Post
            ชื่อ caMoMile
            ผมเล่นหมอเกือบตลอด เกือบ 40 ชม แล้ว ยัง Archeivements ไม่ถึงครึ่งเลยอ้ะ T-T

ผมหาเอาจากใน Steam เลยอ่ะครับ ดูที่ ping กับ จำนวนผู้เล่นเหมาะๆ ก็โจ๊ะเลย
            เซิร์ฟไทยคนแอบน้อย ส่วนใหญ่้ต้องไปเล่น StarHub ของสิงคโปร์
            ตามข้างบนเลยฮับ แอบเนียน

Comment

ยังเล่นกันอยู่รึีเปล่า

หาเพื่อนเล่นอีกครั้ง

Comment

ใช้ชื่ออะไรครับ แอดมาก็ได้ครับ ผมใช้ชื่อ TeddyBear ครับ

Comment

อยากเล่น อะ โหลดตัวเกมส์ ธรรมดา แล้วเข้าได้เลยไหม หรือต้องทำไรก่อน

ปล.ไม่มีตัวเกมส์ ไม่มีของแท้ สรุปพวกตัวเกมส์ของก๊อปเล่นออนไลน์ได้ไหมเกมส์นี้

Comment

อยากเล่น อะ โหลดตัวเกมส์ ธรรมดา แล้วเข้าได้เลยไหม หรือต้องทำไรก่อน

ปล.ไม่มีตัวเกมส์ ไม่มีของแท้ สรุปพวกตัวเกมส์ของก๊อปเล่นออนไลน์ได้ไหมเกมส์นี้

Comment

ไม่ได้เล่นมานานมากมายเลยครับ

Comment

แนะนำด้วยครับ อยากเล่นมากกกกกก

Comment

- -สงสัยต้องไปหยิบมาลงใหม่อีกและ ดันมีคนเล่นเยอะ อิอิ

Comment

Working...
                          X