Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ที่มี BE ต่อท้ายต่างกันแค่ไหนกับรุ่นที่ไม่มีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ที่มี BE ต่อท้ายต่างกันแค่ไหนกับรุ่นที่ไม่มีครับ

CPU ที่มี BE ต่อท้ายต่างกันแค่ไหนกับรุ่นที่ไม่มีครับ
    สนใจ CPU อยู่ครับกำลังตัดสินใจ
    เล็งไว้ที่ X4 9500 ต่างกันแค่ไหนกับ 9550 ครับ แล้ว
    PHENOM X4 ตัวไหนมีรุ่น BE บ้างครับ

BE มันเป็นรุ่นที่ไม่ล็อคตัวคูณครับ
    9550 เป็นตัวแก้บั๊ค ของ 9500 ครับ
    PHENOM X4 ไม่มีรุ่น BE เท่าที่เห็นนะครับ
    Last edited by boyro; 22 May 2008, 23:57:50.

Comment

BE=BlackEdition
      ทราบกันดีว่ามีความหมายเช่นไร

Comment

มี ฟีน่อม 9600+be ไม่ใช่เหรอครับ เอหรือเราดูผิด

Comment

9850 BE อีกตัวถ้าจำไม่ผิดครับ

Comment

9850 BE ครับใช้อยู่ครับ

Comment

9600 be 9850 be แรง!

Comment

ผมผิด เพราะผมมะมี พี่หนอมใช้ จนๆๆๆๆ ขอบคุณที่ให้ความกระจ่างครับ

Comment

BE = Blackbean Eject

ดีดถั่วดำ งง !!!

Comment

Phenom BE :
                    Originally posted by marguy3412 View Post
                    9600 be 9850 be แรง!
                    ตามนั้นครับ

BE : Black Edition ใชช้แล้วตัวดำเกรียมครับ

Comment

9850 BE ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วครับ...ช่วยตอบทีจ้า

ที่เมืองไทยมีขายป่าวครับ...

Comment

Working...
                      X