ตรง 3.3v voltage ผมเห็นแค่ 2.788-2.800+ อะคับ มันคือไฟเลี้ยงอะไรอะคับ บอกทีคับ พอเป็นแบบนี้แล้วเครื่องมันชอบค้างอะคับ ตอน 2-3 วันก่อนผมถอดเครื่องมาทำความสะอาดเล็กน้อย แล้วมาดูผมเห็นมันจ่ายที่ 2.90+ มันก็ไม่เคยค้างเลยแต่กระตุกนิดหน่อย ก่อนหน้าที่ผมจะทำความสะอาดมันก็ค้างตลอดเพราะมันจ่าย 1.788-2.8 ล่าสุดผมเอาการ์ดจออีกตัวมาใส่มันก็กลับมาเป็น 2.788-2.8อีก ตอนนี้เลยค้างอยู่เรื่อยเลย (ไม่แน่ใจว่าที่ค้างเพราะเหตุนี้รึเปล่านะผมเดาตามที่สังเกตเห็น)

ช่วยด้วยจ้า (ขอบคุณฮับ)