Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะการ oc การ์ดจอหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะการ oc การ์ดจอหน่อยคับ

คืออยากรู้การดูความเสถียนว่าภาพแตกไม่แตก ดูยังอะคับ ใช่ดูที่ตอนเล่นเกมหรือตอนเทสกะ
    3DMark หรือที่อื่นแนะนำทีคับผม

ตอน Test

Comment

กด test แล้วดูภาพตรงหน้าเดสทอปหรอคับ

Comment

ดีที่สุดคือการลองเล่นเกมส์หรือใช้งานจริงครับ ถ้าภาพออกมาปกติ ถือว่า สมบูรณ์ครับ

Comment

ผมจะเลือกเทส3Dmarkกับเกมที่เคยเทสแล้วได้ภาพหยาบที่สุดน่ะครับ
          อย่างเวอร์ชั่น03ผมเทสกับเกมtroll อะไรซักอย่างเนี่ยแหละลืมชื่อแล้ว ถ้าคล็อกเกินภาพแตกภายใน10เฟรมแรกเลยครับ

Comment

Working...
          X