Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windows xp 2006 ไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windows xp 2006 ไม่ได้อะครับ

พวกแผ่นที่เป็นรูป บิล เกต ยกมือไหว้น่ะ ครับปกสีดำๆ น่ะครับ ลงแล้วพอขั้นตอนสุดท้ายน่ะ restart ครั้งสุดท้ายก่อนเข้า windows น่ะ มันขึ้น จอฟ้าเลย เป็นทุกแผ่นเลยครับ ตั้งแต่ 2006 vertion 1-6 เลยอะครับ .... แต่แผ่น pack 2 ธรรมดากลับลงได้ บางคนเค้าบอกว่าเป็นที่ การ์ดจอ ไดร็เวอร์มันชนกันอะครับ ลองลงดูพอมันboost เข้า windosw กดเข้า save mode ก็ขึ้นจอฟ้าอีก ครับ ผมใช้ elsa P940 GT อะครับ เกี่ยวกะไดรเวอร์จริงๆ ป่าวครับ งง งง งง งงๆๆๆๆๆๆๆ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เท่าที่ถาม คนขายมานะคับ เค้าบอกว่า มานไม่ Support ภาษาไทย คับ และ คงเป็นไปได้ว่า ต้องเปลี่ยนภาษาเปง ภาษาอื่น ก่อนมั้งคับ -*- มั่วๆนะ

Comment

Working...
    X