Announcement

Collapse
No announcement yet.

+ + แนะนำ TV Tuner แบบ USB ให้หน่อยนะครับพี่ ๆ + +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• + + แนะนำ TV Tuner แบบ USB ให้หน่อยนะครับพี่ ๆ + +

ก็คือไม่ค่อยรู้เรื่องพวก TV Tuner เลย ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนทำออกมาคุณภาพเป็นยังไงบ้าง
    ก็เลยอยากจะให้พี่ ๆ ช่วยแนะนำตรงนี้นิดนึงนะครับ มีงบก็คงไม่เกิน 3,000 บาท ( ถ้าไม่ถึงได้ยิ่งดีเลยครับ )

เวลาใช้งานหลัก ๆ ก็ เอาไปเสียบแจ็คในหอพักน่ะครับ แล้วก็อัดบางรายการที่อาจจะพลาดเวลาดูออกอากาศสดไปน่ะครับ
    ไม่อยากซื้อทีวีใหม่มันเกะกะ แล้วก็ที่ไม่ค่อยมีด้วย แหะ ๆ ยังไงก็รบกวนพี่ ๆ นิดนึงนะครับ

ขอบคุณครับ

ยี่ห้อ Gadmei ก็ดีนะครับ แบบ external box ตั้งเวลาอัด แปลงไฟล์ vdo รับสัญญาณ composite ได้ (ผมใช้อยู่ ตอนซื้อมามัน 1600 บาท ไม่รู้ตอนนี้เท่าไร)

Comment

Working...
    X