เเนะนำหูฟังซักตัวสิครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8

Thread: เเนะนำหูฟังซักตัวสิครับ

OverclockZone Member blacksheep1991's Avatar

Default เเนะนำหูฟังซักตัวสิครับ

คือว่าตอนเเรกกะจะซื้อลำโพง5.1มาใช้เเต่เผอิญยังเรียนอยู่ครับอยู่หอด้วยเเละผมชอบดูหนังเป็นชีวิตจิตใจเลยว่าจะหาหูฟังดีกว่าเพราะไม่รบกวนใครดี เลยอยากลองถามเพื่อนๆที่เคยลองใช้เเล้วหรือรู้รายละเอียดลองเเนะนำทีนะครับ ตอนนี้สนใจอยู่2ยี่ห้อ ฟิลลิบ เคเอทีพ ขอบคุณมากครับงบปรัมาณไม่เกิน3000อ่าครับ

OverclockZone Member

แนะนำยี่ห้ออื่นได้มั้ยครับ

โดยส่วนตัวชอบ koss ksc35 (ประมาณ 1800) กับ portapro (ประมาณ2100) อ่ะครับ (โดยส่วนตัวชอบเบสหนัก)
    http://www.koss.com/koss/kossweb.nsf...c%5Esc%5EKSC35
    http://www.koss.com/koss/kossweb.nsf/p?openform&pc^pt^PORTAPRO

Mac Addict User tassapon's Avatar

shure ครับ รุ่นก็ ขึ้นอยู่กับงบและความชอบ ต้องลองฟัง

senheiser ก็ดีครับ ถูกลงมาหน่อย

OverclockZone Member blacksheep1991's Avatar

ค้าบบ

OverclockZone Member nameless's Avatar

เวลาผมใช้หูฟัง ผมใช้อันละ 100 เอง

ยี่ห้อ Oker อะไรนี่แหละ ผมว่าใช้ได้นะ ถ้าไม่ค่อยสนเรื่องเบส

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

ใจเย็นๆคร้าบ เดี๋ยว Sony จะปล่อย PAA เร็วๆนี้แล้ว มีหูฟังเจ๋งๆ พร้อมโปรโมชั่นแรงๆ (แม้ราคาจะน่าขนลุกไปหน่อยก็ตาม)

OverclockZone Member mooh's Avatar

ชอบดูหนังเล่นหูฟัง5.1ดีก่างับ แซวแมง

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ถ้าชอบพวกเบสหนักๆลองทางฝั่งตะวันออกพวกsonyอะไรพวกนี้จะมีให้เลือกมากกว่า
    เอาเสียงแหลมๆต้องฝั่งตะวันตก
    แต่เดี๋ยวนี้ก็ครอบคลุมกันเกือบหมดแล้วล่ะ ลองฟังดูแล้วกัน

Bookmarks

Bookmarks