Announcement

Collapse
No announcement yet.

ax78 + Phenom 9850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครมี 9850 อยู่แถวสุขุมวิท71 เอามาให้ผมลองเสียบก็ได้นะ มีax78 อยากรู้เหมือนกัน -..-

Comment

กระผมก็เสียบแล้วก็ไม่มีปัญหาไดๆ เกิดขึ้นนี่ขอรับ รู้สึกว่าลื่นหัวแตกเลือดสาดกระจายเยย

Comment

ที่จริงกระทู้นี้ผมเป็นคนตั้งเองแหละครับ
        ต้องขอโทษด้วยคือวันนั้นที่ตั้งกระทู้ พอกดส่งข้อความมัน ก็บอก error 3-4 รอบ
        ผมว่าจะถามเรื่องไฟแต่กดส่งข้อความไม่ได้ ก็เลยลองประกอบเองเลย
        เป็นเครื่องที่ผมซื้อให้เพื่อนที่ ตจว. สเปคมีดังนี้ครับ
        ax78
        Phenom 9850
        ram OCZ sli 1*2 GB
        XFX 9600
        PSU GIGA 550 W
        ใช้เงินไป 23200 บาท
        ตอนแรกผมลองเปิดเทสดูที่ กทม.ก็เปิดได้เพียงแต่ไม่มี HDD เลยไม่ได้เข้าวินโดว์
        ก็เลยคิดว่าเอาล่ะแค่นี้ก็คงผ่านละเลยจัดเก็บของใส่กระเป๋าไปประกอปให้เพื่อนที่บ้าน
        ส่วนการใช้งานตามคำบอกเล่าของเพื่อนบอกว่าลื่นดีและไม่มีปัญหาซึ่งเขาบอกว่า
        ลองcopyข้อมูลค้างไว้แล้วเข้าเกมส์ยังลื่นอยู่ไม่มีอาการให้เห็น

Comment

Originally posted by ahaaha View Post
          ที่จริงกระทู้นี้ผมเป็นคนตั้งเองแหละครับ
          ต้องขอโทษด้วยคือวันนั้นที่ตั้งกระทู้ พอกดส่งข้อความมัน ก็บอก error 3-4 รอบ
          ผมว่าจะถามเรื่องไฟแต่กดส่งข้อความไม่ได้ ก็เลยลองประกอบเองเลย
          เป็นเครื่องที่ผมซื้อให้เพื่อนที่ ตจว. สเปคมีดังนี้ครับ
          ax78
          Phenom 9850
          ram OCZ sli 1*2 GB
          XFX 9600
          PSU GIGA 550 W
          ใช้เงินไป 23200 บาท
          ตอนแรกผมลองเปิดเทสดูที่ กทม.ก็เปิดได้เพียงแต่ไม่มี HDD เลยไม่ได้เข้าวินโดว์
          ก็เลยคิดว่าเอาล่ะแค่นี้ก็คงผ่านละเลยจัดเก็บของใส่กระเป๋าไปประกอปให้เพื่อนที่บ้าน
          ส่วนการใช้งานตามคำบอกเล่าของเพื่อนบอกว่าลื่นดีและไม่มีปัญหาซึ่งเขาบอกว่า
          ลองcopyข้อมูลค้างไว้แล้วเข้าเกมส์ยังลื่นอยู่ไม่มีอาการให้เห็น

ตกลงว่า AX78 เอา 9850 ใส่ได้.....?

Comment

ได้แน่ขอรับ
            เพราะใช้มาแล้ว
            แต่เรื่องความแรงยังไม่ได้สัมผัส อะจ้า
            เพราะเป็นเครื่องที่ผมซื้อให้เพื่อนที่ ตจว. แต่ผมอยู่ กทม ครับ

Comment

แหล่มมาก *0*

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่นำเอาข่าวดีมาบอก

Comment

รบกวนมาอัพเดท ให้เห็นภาพ หรือเอาภาพมาอัพเดท ให้ดูหน่อย เหอๆ งง พิมไปงงไป

มันใส่ได้จริงๆหรอเนี่ย.............จะได้ไม่ไปซื้อ 9550

Comment

ax78 ใส่ 9850be ได้โอ้วถือเป็นข่าวดีมากมาย เก็บเงิน เก็บเงิน

Comment

Working...
                    X