Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับคอมมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับคอมมีปัญหา

ไม่รู้คอมผมเป็นอะไรตอนเปิดเครื่องภาพเละๆแบบเป็นเส้นๆขีดลงมา
    อาการนี้มันเป็นอะไรหรอครับ

ใช้ hd3870 ครับ มันเป็นที่ไดร์เวอร์หรือเปล่าครับภาพเละๆมั่วๆไปหมดเลย อ่านอะไรไม่ออกเลย
    ขนาดตอนรันเครื่องขึ้นมาก็ยังเละ -*- กลุ้มใจครับ ช่วยหน่อยนะครับ
    Last edited by ImGodPoPnO1; 23 May 2008, 02:49:12.

การ์ดจอเดี้ยงป่าว ลองถอดออกมา แล้วเอาไปใส่เครื่องอื่น

ไม่ก้อเอาของเครื่องอื่นมาใส่

Comment

พอจำได้แล้วครับ ว่าก่อนหน้านั้นมันขึ้นว่า ไดร์เวอร์ error มันพอจะมีรวิธีแก้ไหมครับ
      ไม่งั้นผมคงต้องเอาไปให้ที่ร้านดู

Comment

Working...
      X