Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูSenser ของ EVEREST Ultimate Edition ของผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูSenser ของ EVEREST Ultimate Edition ของผมทีครับ

มันมีอะไรที่น่าเป็นห่วงบ้างไหม

ขอบคุณครับเดี๊ยวพรุ่งนี้มาเช็คผล

ไหงเราไม่เห็นรูปจาก imageshack หว่า.... (สงสัยเน็ตพิการแฮะเรา หุหุ)

Comment

ไม่เห็นด้วยคน

Comment

อ้าวไหง ไมรูปไม่ขึ้น ก่อนตั้งก็ preview แล้วกยังขึ้น

Comment

น่าห่วงมั้ยเนี่ยะตอบยากแฮะ
          เอาเป็นว่าห้องคุณคงอุ่นๆน่าดูแน่ๆ....

Comment

ปกติดี
            ไม่ดับ ไม่รีสตาร์ส เป็นใช้ได้
            ผมก็ว่าเครื่องผมปกติ เหมือนกันนะ ^__^ (อุ่นกำลังดี)

Last edited by TWK.; 24 May 2008, 09:08:09.

Comment

อยากรู้เรื่องไฟ จาก PSUอะครับ ดูตรงไหน

Comment

ความร้อนระดับนี้ถ้าไม่ใช่ notebook นี่น่าเป็นห่วงนะครับ
                น่าจะเพิ่มระบบระบายความร้อนให้ดีกว่านี้นะถ้าเป็นผม
                เพราะมันไม่รีสตาทก็จริง แต่มันจะอายุสั้นน่ะสิครับ

Comment

Working...
                X