Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!ขายของเก่าครับ P4 1.8Ghz ช่วยตีราคาให้หน่อย ~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!ขายของเก่าครับ P4 1.8Ghz ช่วยตีราคาให้หน่อย ~~

รบกวนช่วยตีราคาชุดนี้หน่อยครับ

CPU : P4 1.8 Ghz (ประกันหมด)
    MB : ASUS P4PE-X (ประกันหมด)
    RAM : DDR1 256/333 = 3ตัว
    Kinngston lifetime = 2 unit
    Atech = 1 unit (ประกันหมด)
    VGA : AGP FX5500 128 MB Innovision (ประกันหมด)
    CD-Druve : CD-RW LG 52x (ประกันหมด)

ยกชุดขายได้เท่าไรครับ ช่วยตีราคาให้หน่อย ขอบคุณครับ

-_- ไม่มีคนมาช่วยตีราคาเลย

Comment

ไปห้อง IT Market ดีกว่าครับ

Comment

ผิดห้องครับ

ไปทีห้อง IT Market ครับ

Comment

Working...
        X