Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับ งบ 25000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ งบ 25000

คือผมมีงบประมาน 25000 - 30000 บาท อะครับ อยากได้โน๊ตบุ๊คสักตัว
    (เล่น เกม fm ใหม่ๆ ได้อะครับ เกมอื่นๆไม่เล่นครับ) ทำงาน เอกสารทั่วไป เอาแบบใช้ ลื่นๆอะครับ และก็ ขอ ดีวดี รอมด้วย
    แต่มะรู้จะซื้อของอาไร รุ่นอาไร เพราะมะรู้เรื่อง ช่วยแนะนำหน่อยครับ ซื้อที่ไหนดี รุ่นไหนดี (ขอ เว็บ สำหรับดูราคาด้วยก็ดีนะครับ) ขอบคุณมากครับ

อยากได้ spec ดี ก็คงต้องไปดูที่นี่กันหน่อยล่ะคับ
    www.acer.co.th

Comment

Working...
    X