Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามมด่วนๆๆเลยค๊าฟฟฟเรื่อง HDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามมด่วนๆๆเลยค๊าฟฟฟเรื่อง HDD

HDD ผมซื้อ HDD มาใหม่แต่ว่า ตัวใหม่เปง sata อีกตัวเปง ide ผมจะเอาข้อมูลจาก hdd ตัวเก่ามาหมดเลยต้องทําไงมั่งค๊าฟฟ

ก็ต่อปกติหนะครับ เดี๋ยวเครื่องมันมองเห็นเอง

Comment

เสียบๆๆ สั่งบูตจากตัวเดิม แล้วก็ก็อปๆๆลงตัวใหม่ซะ.... จบข่าว

Comment

ใช้ตัวพ่วง USB 320 บาท มีทั้ง IDE 2.5"/3.5" /SATA

Comment

ตัวเก่า IDE ได้เป็น ตัวwindows ด้วยป่าว ครับ ถ้าเป็น จั้ม master ไว้ด้วยนะครับ

Comment

ใจจร้า

Comment

Working...
            X