Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีเพิ่ม bot ใน BF2ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีเพิ่ม bot ใน BF2ให้หน่อยครับ

ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไปรบกวนอธิบายแบบละเอียดเลยนะครับ(โหมด Single ครับ)
    เพราะผมเคยอ่านเจอเค้าบอกว่าให้ไปตั้งใน AIdefalt ใช่มั้ยครับ
    ผมเข้าไปปรับแล้วปรากฏว่าพอเปิดเกมแล้วมันเด้งออกเลยครับ หรือบางครั้งมันเข้าเกมได้แต่ว่าพอเลือก map แล้วเข้ารว่มเกมมันจะค้างอยู่ที่หน้าโหลดอ่ะครับ(นานมากจนต้องออกจากเกมส์)
    ขอถามอีกข้อครับตัวลง patch 1.4 แล้วเข้าเกมไม่ได้ครับทำไงดี ผมใช้ crack ตัวเก่าครับหรือว่าเป็นที่ตัว crack พอทำไรไม่ได้ลงเกมใหม่เลยครับพอไม่รู้จะไปแก้ยังไง

ถ้าจะอัพแพทต้องลง crack ที่ตรงกับแพทนั้นๆด้วยนะคับ ส่วนบอทนี่เดี๋ยวผมหาlinkให้ จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน เพราะได้มาจากท่านอื่นอีกที

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับลิ้งค์แต่ว่า.....
      มันเป็นภาษาอังกฤษทั้งนั้นเลยอ่ะไม่รู้จะไปตรงไหนดี แปลไม่ถูกเลยครับ
      โง่ซะงั้น

Comment

Working...
      X