Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q กับ QX มันต่างยังไงครับ มาบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q กับ QX มันต่างยังไงครับ มาบอกที

คือเห็นเขาว่า QX มันปรับตัว คูณ ได้อิสระ จริงหรือครับ

แล้วถ้าเอามาอัด คล๊อก Q9xxx กับ QX6xxx อันไหนน่าจะลากไกลกว่ากันครับ

ขอบคุณครับที่เข้ามาแสดงความคิดเห็น

QX ก็ต้องแรงกว่าซิครับ เพราะไม่ได้ล็อคตัวคูณ

Comment

X นั่นคือ Extreme นั่นเอง

Q ธรรมดาก็เป็น คอร์ดทูควอด
      QX เป็น คอร์ทู Extreme ครับ
      เปิด CPUZ ขึ้นมา โลโก้ก็ไม่เหมือนกันแล้วครับ

Comment

เข้ามาอ่านครับ อย่างนี้นี่เอง มิน่า ทำไม QXถึงเเพงจังครับ

Comment

Core 2 Extreme ... QX ปรับตัวคุณได้ดั่งใจครับ ไม่ต้องกลัวบัสตันกันเลย
          Core 2 Quad .... Q ตัวคูณมีล๊อคครับ วิ่งบัสสูงๆ ไม่ค่อยไหว

แล้วถ้าเอามาคล๊อก Q9x ต้องเทียบ กับ Q6x ครับ อย่าไปเทียบเลย Qx

Q9x ลากแพ้ Q6x ขาดครับ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ข้างบน ตอบได้เข้าใจดีครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X