Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI LP DK P35 ซิงค์ NB ร้อนมากๆ เปลี่ยนก็ไม่ได้ ใครมีวิธีระบายความร้อนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFI LP DK P35 ซิงค์ NB ร้อนมากๆ เปลี่ยนก็ไม่ได้ ใครมีวิธีระบายความร้อนบ้างครับ

DFI LP DK P35 ซิงค์ NB ร้อนมากๆ เปลี่ยนก็ไม่ได้ ใครมีวิธีระบายความร้อนบ้างครับ

ทำยังไงกันบ้างครับ

แต่ละคน น่าจะมีวิธีแตกต่างกันไป อยากดูความคิดเห็นของแต่ละคนครับ

เอาพัดลมไปตั้งเป่าไว้จิ แปะกาวสองหน้ากับเคสไว้กันมันลื่นล้ม อิอิ

Comment

ติดกับเคส แล้วมันจะไปเป่า NB ได้ไงครับท่าน

-*-

Comment

ทำไม่เปลี่ยนไม่ได้ละครับ

Comment

ร้อนปกติครับ ถ้าไม่ OC แบบหนักๆก็ไม่เป็นไรครับ แต่ถ้า OC แบบโหดๆ มันจะเสื่อม(จะOC ได้ไม่เท่าเดิมที่เคยได้สูงสุด )

Comment

เปลี่ยนซิ้งสิ ไม่ก้อลุยน้ำทั้งระบบเลยท่าน

Comment

จขกท. เขาบอกว่าเปลี่ยนไม่ได้ไม่ใช่เหรอท่าน

Comment

ไว้นอกเคสแล้วเอาพัดลมตั้งบน ซิ้ง NB สิครับ เย็นขึ้นแน่ ๆ หรือไม่ก็ติดเเอ ในห้องแล้วปรับ ต่ำ ๆ เลย

Comment

Originally posted by benefito View Post
                  ทำไม่เปลี่ยนไม่ได้ละครับ
                  มันมียันต์แปะไว้ตรงซิ้งอะิครับ ถอดซิ้ง ยันต์หลุด=ประกันเหลือ 0เดือน

Comment

น่าจะลองไปคุยกับ tk ดู ขอให้เขาย้ายตำแหน่ง Void น่าจะได้นะลองดู ครับ

Comment

มันแปะจากโรงงาน -*-

Comment

Working...
                      X