Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD มีBad อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD มีBad อ่าครับ

มีวิธีเเก้ไหมครับ หรือส่งเครมอย่างเดียว ผมก็อยากเครมอยู่เเต่มันนานอ่าครับขี้เกียจรอ

เเล้ว BAD นี้มันจะทำให้คอมเน่าปะครับ
    Last edited by sniperll; 24 May 2008, 15:29:18.

ผมใช้โปรแกรม SpinRite6 บูตครับเหมือนลงวินโดว์ ทำเสร็จ จุดสีแดงไม่มีเหลือเลย

Comment

ส่งเคลมดีกว่าสคับ แก้ยาก

Comment

ส่งเครมดีที่สุดครับ

Comment

หากมีประกันอยู่ก็ส่งเคลมเท่านั้นครับ ไม่ต้องไปทำอะไรมันหรอก.... รอนานก็ต้องรออ่ะนะ

Comment

เคลม ระวังเผลอๆได้ 80g กลับมา

Comment

Originally posted by xsamuraix View Post
              เคลม ระวังเผลอๆได้ 80g กลับมา
              กลัวว่าส่ง 40GB เคลม แล้วได้ 400GB กลับมาสิคับ เอิ๊กก ๆ

Comment

ผมยังใช้ตัวมี bad อยู่เลย ขี้เกียจเครมรอนานมาก

Comment

ผมมีด้วยอยากลองแก้บ้างครับ

Comment

ว่าจะเอา Seagate 80 Sata I ไปเคลมอยู่เหมือนกันนะครับ จะได้เป็น 80 Sata II กลับมา ฮ่าๆ แต่กลัวเป็นของวน

Comment

Working...
                    X