Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเรื่อง fonts ใน window ครับ (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเรื่อง fonts ใน window ครับ (มีรูป)

คื่อ เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อวานผมได้ลงวินโดว์เครื่องที่บ้านใหม่ และได้ลงเกมส์ที่เล่นค้างอยู่ลงไป แต่ตัวหนังสือมันเปลี่ยนไป ไม่เหมือนเดิมที่ก่อนลงวินโดว์ตอนแรกอ่ะครับ และยังเป็นในบางโปรแกรมที่ผมใช้ทำงานด้วยครับ เลยอยากทราบว่า มันจะทำให้ตัวหนังสือเหมือนเดิมได้รึป่าว? และถ้าได้เราต้องไปตั้งค่าตรงไหน อย่างไรครับ รบกวนผู้รู้บอกทีครับ (ภาพที่ผมลงไปถ้าคนที่เล่นอยู่จะรู้ว่ามันไม่ใช่ fonts เดิมครับ)
    Attached Files

OS ที่ลงใหม่กับตัวที่ใช้ก่อนหน้านี้มันเป็นเวอร์ชั่นเดียวกันป่ะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
      OS ที่ลงใหม่กับตัวที่ใช้ก่อนหน้านี้มันเป็นเวอร์ชั่นเดียวกันป่ะ....
      ใช่ครับ ผมใช้ตัวเดียวกันมาตลอดครับ

Comment

Working...
      X