Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมกระตุกจังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมกระตุกจังคับ

ผมเล่นเกมส์ จูยซี่2 ทำไมมันกระตุกจังเลยคับ บ้างเกมส์ก็ตุกนะ

nb ของผม F8SN-4P032
    T8100 2.1
    แรม 2 Gb
    การ์ดจอ nVidia GeForce 9500M GS

ทำไมกระตุกจังคับ

แล้วที่ว่าแชร์แรมถึง 1000กว่าๆ อ่ะคับ ทำไง มันแชร์ยังไงคับจากแรม

ช่วยตอบหน่อยคับ

เกมนั้นไม่กระตุกอะแปลกมันเป็นบักครับ เปลื่ยนเกมเล่นด่วน

Comment

Juiced2เป็นแปลงเพาะแมลงนะครับ Bugกระจาย!! ยังไงถ้าอยากเล่นจริงๆต้องปิดเสียงตรงConfigแล้วเล่นครับ

ข้อแนะนำ หาเกมอื่นเล่นเถอะ ดีๆกว่านี้มีอีกเยอะครับ

Comment

ขอบคุณคับ เปงเฉพาะเกมส์นี้เอง ขอบคุณ มากๆๆคับไม่งั้นโง่นาน เลย

Comment

Working...
        X