overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 45

Thread: เด็กใหม่ไม่พอใจอย่างแรง ทำแบบนี้มันถูกเหรอ

OverclockZone Member benefito's Avatar

Default เด็กใหม่ไม่พอใจอย่างแรง ทำแบบนี้มันถูกเหรอ

ผมไม่เข้าใจว่าจุดประสงค์ของคนที่โพส ทำไปเพื่ออะไร ทำไปทำไม ทำไปเพราะอะไร

ข้อความที่โพสไว้นะครับ

Posted: 24/05/2008 1:47 am Post subject: ทำไม บอร์ด ocz ถึงเน่าขึ้นทุกวันครับ

--------------------------------------------------------------------------------

วันนี้ก็ปิดไปเลย ทั้งที่เมื่อต้นปีได้มั้ง ออกมาโชว์server ที่ซื้อมาใหม่ แต่มันก็ไม่ได้ทำให้ดีขึ้นมาเลย เป็นเพราะอะไร เห็นหลายคนบอกว่า Admin โหลดหนังชมพู่ เจงเท็จแค่ไหน ช่วยบอกทีครับ เซงเป็ด

รายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
    http://www.vmodtech.com/modules.php?...er=asc&start=0

ผมว่าคุณไม่เข้าใจ หรือมีข้อซักถามอะไรในบอรด์นี้ คุณก็ถามไปที่ แอดมินก็ได้นะครับแต่คุณกลับเอาไปโพสไว้ที่อื่น เขาไม่ใช่ แอดมินของเวปเราเขาตอบแทนกลับมาไม่ได้หรอกครับ ปัญหามีก็ค่อยๆแก้กันไป ไม่ใช่เรื่องใหญ่

ลองเข้าไปอ่านดูนะครับ ผมพิมพ์ไปแล้วเกิดอารมณ์ ไม่อยากบอกชื่อคนที่โพสไว้นะครับเดี๋ยวท่านก็รู้กันเอง

ฝากเอาไว้ ปัญหาไม่ได้เกิดจากเวปทั้ง 2นะครับ แต่เป็นคนที่ทำอะไรไม่ถูกต้องเท่าไหร่มากกว่า
    OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

เหอะๆๆๆ.... คิดไม่ออกว่าจะเม้นท์อะไรแฮะเรา
    OverclockZone Member

ีรู้สึกจะเห็นเมื่อคืนนะ
    มีหลายเว็บเลยคับ
    แต่ว่าผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมต้องว่ากัน
    ปัญหามันเกิดกันได้ตลอดคับ ก็ต้องค่อยๆแก้กันไป
    OverclockZone Member Hokly's Avatar

ผมเองก็เห็นตั้งเเต่เมื่อวานเเล้วนะครับ กระทู้ที่ว่านี้

ผมเองก็เห็นเเล้วอึ้งไปเหมือนกันครับ

เชื่อครึ่ง ไม่เชื่อครึ่งครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ

เพราะมาระยะหลัง ผมเองก็เห็นว่าทำไมเว็บเรามีปัญหาบ่อยจัง

ผมเอาใจช่วยนะครับ
    Last edited by Hokly; 24 May 2008 at 21:53:00.

โยนหินถามทางอีกและ
    OverclockZone Member noAng's Avatar

คงเป็นกับเน็ตที่โน้นล่ะมั้งครับ เมื่อคืนผมก็เข้า โคโล ไม่ได้เหมือนกัน
    OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

ฟังหูไว้หูดีกว่า
    sexmancom's Avatar
    ต.ท่าตอน อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่ 50280

เรื่องธรรมดา เวปล่ม คนมาเยอะนิครับ!!!!
    เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

^__^
    เย็นๆ โยม
    User มีปัญหา ห้ามโอน sc's Avatar

เข้าไม่ได้
    gidd009's Avatar
    ร.พ. ศิริราช ครับ

******* ฝากถึงเจ้าของกระทู้ที่โน่น*******

Admin เค้าก็คงไม่จงใจหรืออยากให้มันเกิดขึ้นหรอกครับ

OCZ เค้าเปิดให้โพสเสรี สมัครเสรี ซื้อขายเสรี โดยไม่ต้องเสียอะไร ผู้ใช้ก็ควรแสดงน้ำใจ+ให้กำลังใจกันบ้าง ไม่ใช่เสียอะไรนิดๆหน่อยๆ ก็ออกมาพิมพ์กันแบบนี้

ลองนึกถึงอกเค้าอกเราบ้างสิครับ ทำเวปให้เข้ามาชม หาของมาเทส ซื้อเซอร์เวอร์ใหม่ เพราะอยากให้เวปมันดีขึ้นๆ แต่พอมีเหตุ กลับโดนจวกซะเละ..

แบบนี้ คนที่ทำมันเหนื่อยใจนะครับ
    Last edited by gidd009; 25 May 2008 at 00:07:17.
    OverclockZone Staff Jeager's Avatar

น่าเห็นใจ ครับ

ทำไม่ดี โดนซะ

OverclockZone Member -SaMmY-'s Avatar

แสดงว่าคนเข้าเยอะไง
    OverclockZone Member noxi's Avatar
    รามอินทรา นิมิตใหม่

วัยรุ่นใจมานร้อน
    OverclockZone Member madcat's Avatar

...หืมม ..เหรอเนี้ยครับ ..แหม แย่จังเนอะ <----ความรู้สึกตอนอ่านกระทู้ตามลิ้งค์ที่ให้ไว้
    รักเธอประเทศไทย

ผมว่าจริงต้องโทษพวกเราๆท่านนั่นละ เข้าเวปมาได้หลายๆอย่างกลับไปช้วยอะไรเวปได้ก็ช้วย ถ้าช้วยไม่ได้ก็อย่าไปด่าเจ้าของเวปเขาเลย เขาเปิดเวปมาเขาก็ไม่ค่อยได้อะไรมากมายหลอกนะผม
    OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

ก็ว่ากันไปคีบอร์ดอยู่ในมือแล้วนิ
    OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ใครว่ายังไงไม่รู้นะ แต่ผมรักที่นี่น่ะครับ

อย่างน้อยที่สุดน่ะ Mod ที่นี่เขาก็พยามยามสุดๆ แล้ว เรียกว่าทำงานตลอดเลยก็ว่าได้ครับ

คิดดูดิครับ มีกระทู้เกรียนๆ มา อยู่ได้แว๊บเดียว โดนลบละครับ ผมก็อยู่ที่นี่มานาน และรุ้จักที่นี่มานานละครับ อย่าให้เวปดีดี แบบนี้ต้องด่างพล้อยเลยครับ

ทำใจครับ คนเราน่ะมักจะต่อว่าสิ่งใดสิ่งหนึ่งว่าไม่ดี เมื่อมีอีกสิ่งหนึ่งที่ดีกว่า ทั้งๆที่สิ่งที่ไม่ดีในตอนนี้มันก็เคยดีในเมื่อก่อน

นี่แหละครับคนเรา
    OverclockZone Member เบบี้'s Avatar

ผมไม่ชอบ นิสัยของ ท่าน Trex ตั้งแต่ กระทู้นี้แล้วครับ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks