Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด network สำหรับเล่นเกมส์ เวอร์ไปป่าว ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด network สำหรับเล่นเกมส์ เวอร์ไปป่าว ?

เขาบอกว่าเพิ่ม FPS ของเกมส์ on-line ได้ด้วย

The Killer™ Gaming Network Card

http://www.killernic.com/

หลอกเอาตังค์ป่าวครับ

ผมว่าไม่น่าเกี่ยวอ่ะ ตุกไม่ตุก อยู่ที่เน็ตเรามากกว่า ถ้าเปนเกมออนไลน

Comment

*0*

Comment

หรือว่าเอาไว้แลนกันเองหว่า

Comment

ทำเล่นไปนะครับ การ์ด lan บางรุ่น บางยี่ห้อไม่เหมือนกัน ยังใช้ cpu usage ไม่เท่ากันเลยนะครับ

Comment

ลามไปถึงการ์ดแลน แล้ว555+

Comment

ต่อไปเดี๋ยวเรา OC มันได้ ฮ่าๆ

Comment

ออกมานานแล้วครับตัวนี้ มันช่วยในการเล่นเกมตรงที่ถ้าเราใช้ทั้งโหลดของหรืออะไรต่างๆไปด้วย มันจะค่อย monitor ครับว่าเกมเราเล่นอยู่หรือเปล่า ถ้ากำลังเล่นเกม online อยู่ BW ส่วนสำหรับเกมจะมีระดับความสำคัญสูงกว่าโปรแกรมอื่นครับ ตัวการ์ดทำหน้าที่แค่นั้นเอง เพื่อให้เกมกระตุกน้อยลง เนื่องจากได้ BW มาเยอะ

Comment

ผมว่าแค่เล่นเกม แบนวิทซัก 1Mbps ก็เหลือๆแล้วมั้งครับ เหอะๆ เหมก็ไม่ได้ส่งข้อมูลอะไรระดับ Gb หากัน - -
                  สำหรับผม 100Mbps พอละ - -

Comment

มันก็ต่างกันนะ แต่ แลนออนบอร์ด มันก็ เล่นเกมออนไลน์ได้สบายๆเหมือนๆกัน ถ้า เน็ตดีเท่าๆกัน

เกมออนไลน์ไม่ได้ต้องการ แบนวิท มากขนาดแลนออนบอร์ดให้ไม่ได้หรอกครับ

Comment

Working...
                    X