ฝช้ ADSL ของ TOT / modem AZTECH.

ผมต่อ connect ปกติมันก็ขึ้น 'Verifying username and password' ค้างนานมากครับ แล้วก็ report ''ERROR 721 : The remote computer did not respond'' อาการนี้เป็นมา 3 วันแล้วครับ ผมโทรไป tot เค้าก็บอกว่าให้ลอง driver ใหม่และ set ค่า VPI VCI เป็น 1 กับ 32 และเลือก PPPoE/LLC ก็ทำแล้วนะครับ

ผมก็เลยลองเอา notebook ของ office มาต่อมัน ก็เล่นได้ปกติครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ
ผู้รู้รบกวนช่วยทีครับอาการนี้เป็นที่อะไรกันแน่ครับ

ผมเดือดร้อนมากครับ เพราะส่วนใหญ่จะเอางานมาทำที่บ้านด้วยครับ เพราะต้องส่ง list order+inv สินค้าให้ลูกค้าที่อยู่ต่างประเทศ ครับ

help me pls...