Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1950 Pro 512 MB กับ 8600 GTxxx อันไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1950 Pro 512 MB กับ 8600 GTxxx อันไหนแรงกว่ากัน

ตามนั้นอ่ะครับ หามือ 2 อยุ่

8600GT XXX ซิแรงกว่าทิดเชื่อพ๊มเต๊อะ!!!,,,,,,

Comment

แต่ผมว่า X 1950 Pro 512 MB แรงกว่าๆๆคับ

Comment

1950Pro แรงกว่าครับ เอาไปวัดกับ 8600GTS น่าจะสูสีกว่า

Comment

1950แรงก่าไม่มีทางที่ 8600 จะไวก่าเป็นไปไม่ได้ ผมซื้อ 8600 มายังต้องกลับไปใช้ 7800GTX เลยแล้ว X1950 แรงกว่า 7800GTX อีกมันจะช้ากว่า 8600GT ได้ยังไง

Comment

Originally posted by scops View Post
            1950แรงก่าไม่มีทางที่ 8600 จะไวก่าเป็นไปไม่ได้ ผมซื้อ 8600 มายังต้องกลับไปใช้ 7800GTX เลยแล้ว X1950 แรงกว่า 7800GTX อีกมันจะช้ากว่า 8600GT ได้ยังไง
            ถูกๆๆๆๆ ต้องนะครับ แต่ระวังเรื่องไปไม่พอด้วย

Comment

1950Pro แรงกว่า

Comment

ที่ดูเทสๆกัน คะแนนไม่ทิ้งกันเท่าไหร่ แต่ต้องลองเล่นจริงๆครับ

Comment

ถ้ามีให้สอยก็ฉก 1950 โล้ด....

Comment

อย่าดูแต่คะแนนเทสต์ครับ ต้องลองของจริง อิอิ

Comment

สังเกตุเรปที่ 2จะไม่ log-in และจะบอกว่า 86 แรงกว่า เพื่อหวังให้ทะเลาะกัน

Comment

555+

X1950 ครับ เพราะใช้อยู่

ล้อเล่นๆ

มันต้อง เทสกันดู

Comment

ผมว่า 1950Pro แรงกว่าครับ แต่ยุคนี้สมัยนี้เขาไม่พูดถึงกันแล้วล่ะ 9600GSO ราคาไม่ถึง 4,000 แต่แรงกว่าทั้ง 2 ตัวจมหูเลย นาทีไม่ต้องคิดอะไรแล้วครับ แนะนำฟาดตัวนี้ไปเลย

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                            ผมว่า 1950Pro แรงกว่าครับ แต่ยุคนี้สมัยนี้เขาไม่พูดถึงกันแล้วล่ะ 9600GSO ราคาไม่ถึง 4,000 แต่แรงกว่าทั้ง 2 ตัวจมหูเลย นาทีไม่ต้องคิดอะไรแล้วครับ แนะนำฟาดตัวนี้ไปเลย
                            ตามนี้

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              1950Pro แรงกว่า
                              คอนเฟิร์ม By Guitar_blues

ผมเคยใช้ x1950Pro มาแล้น
                              และเคยเล่น Crysis ของทั้งสองการ์ดครับ เห็นผลชัดแจ้งแจ่มแจ๊
                              ไม่เชื่อลองไปซื้อมาทั้งสองตัวมาลองดู เหอๆ ล้อเล่ง

Comment

Working...
                              X