Announcement

Collapse
No announcement yet.

SWIFTECH กำลังมาแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SWIFTECH กำลังมาแล้วนะครับ

ต้องขอโทษทุกท่านที่รอมานานนะครับ
    ต้องขอชึ้แจงหน่อยครับ ว่าเวลาสั่งของล็อตใหญ่ๆ ที่บริษัทเค้าจะไม่มีสต็อคของ ต้องไปสั่งให้โรงงานผลิตจึงใช้เวลานานซึ่งเกิดความผิดพลาดของเรื่องเวลาในการนำเข้าครับ ตอนนี้ของไ้ด้ใกล้ถึงเมื่องไทยแล้วครับ คงไม่เกินอาทิตย์ครับ พรุ่งนี้ผมจะมาบอกเวลาสินค้าเข้าที่แน่นอนให้นะครับ(TKCOM)

พรุ่งนี้ของเข้าแล้วครับอาจจะวางหน้าร้านเลยหรื่ออีกสักวันเพื่อเช็คของให้แน่นอนก่อนวางหน้าร้านครับใครสนใจหรือต้องการโดยด่วน โทรไปเซ็คที่ร้านอีกทีก่อนออกเดินทางละกันครับเผื่อเกิดปํญหาอะไรอีก
    Last edited by apichate; 26 May 2008, 16:00:38.

ใกล้สิ้นเดือนปุ๊ป ก็มีอะไรมายั่วกิเลสปั๊ป......นี้แหละคือสัจธรรมของจิง

Comment

ดันหน่อยครัีบ

Comment

ที่รอคอยมาแล้ว

Comment

Comment

รอจนเกือบลืมแล้วครับผม

Comment

Originally posted by P@RN View Post
              รอจนเกือบลืมแล้วครับผม
              ส่วนผมลืมไปแล้วครับท่านป่าน

Comment

ท่านเป็นอะไรกับ TKCOM ครับเนี่ย อิอิ

เห็นท่าทางพูดจาแล้ว เหมือนจะเป็นพนักงานในร้าน ?

ถ้าใช่ ขอส่วนลดครับ 5555555555
                Last edited by KiDMaioRKz; 26 May 2008, 18:20:53.
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

-*- เหอๆๆ ขอลดด้วยคนนะ555+ สั่งให้โรงงานผลิต เลยหลอท่านโหแล้วจะนำเข้ามาเยอะเปล่างะ -*-หือๆๆซื้อไม่ทันเพื่อนๆๆแน่เลยตอนนี้ไม่มีตังเก็บเลย -*- แต่อยากได้แค่ ปั้ม สายยาง

Comment

มีอะไรเข้ามาบ้างครับ

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                      มีอะไรเข้ามาบ้างครับ
                      เข้ามาเหมือนเดิมครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                        ท่านเป็นอะไรกับ TKCOM ครับเนี่ย อิอิ

เห็นท่าทางพูดจาแล้ว เหมือนจะเป็นพนักงานในร้าน ?

ถ้าใช่ ขอส่วนลดครับ 5555555555
                        สนิทกันเฉยๆครับไม่มีไรมากไปกว่านั้นครับแค่พนักงานช่วยขาย
                        ส่วนลดแค่ผมคนเดี๋ยวพอแล้ว
                        พี่เค้าไม่ได้ค่อยเข้ามาเค้าเลยวานให้ช่วยลงให้หน่อยแค่นั้นเอง อิอิ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                          ส่วนผมลืมไปแล้วครับท่านป่าน
                          ลืมจนไม่อยากจะใช้แล้วครับ [No Money]

Comment

หม้อน้ำราคาขึ้นแล้วอ่ะ เซ็ง.....สงสัยถามหากันเยอะรอกันนานก็เลยขึ้นราคาซะเลย อิอิ อย่างอื่นไม่ยักกะขึ้น เหอๆ

Comment

Originally posted by tek View Post
                              หม้อน้ำราคาขึ้นแล้วอ่ะ เซ็ง.....สงสัยถามหากันเยอะรอกันนานก็เลยขึ้นราคาซะเลย อิอิ อย่างอื่นไม่ยักกะขึ้น เหอๆ
                              เห็นพี่ต้นบอกว่าต่างประเทศราคาขึ้นตัวละ 7 เหรียญครับ ราคาเลยขึ้นครับ

Comment

Working...
                              X