Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950 pro 256 พอจะเทียบseriesใหม่รุ่นไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950 pro 256 พอจะเทียบseriesใหม่รุ่นไหนคับ

คือ อยากรู้ว่า เจ้า x1950 pro นี่พอจะเทียบรุ่นได้กับพวก series ใหม่ได้ไหมอ่ะครับ
    ติดsinkใหม่เพื่อนจะ oc มัน หรือว่าซื้อ การ์ดใหม่ไปเลยจะดีกว่าครับ

ป.ล. ขอบคุณครับ

ผมว่าน่าจะอยู่ระหว่าง HD3650 กับ HD3870 แต่ถ้าเดาไม่ผิดมันรับได้แค่ DX 9 มั่ง - -a

Comment

1950 pro แรงกว่า 3650
      ตอบมันอยู่ระหว่างกลางตามด้านบนเขียนไว้นั้นแหล่ะครับ

Comment

ถ้าจะเปลี่ยนไหม่ควรเป็น รุ่น 9600GT หรือ HD3850 ครับ ถ้าต่ำกว่านี้อย่าเปลี่ยน

Comment

เก่าละ อย่าซื้อเลยท่านเหมาะกับการใ้ช้ทำงานมากกว่าแล้วล่ะเกมในอนาคตคงไม่ไหว
          ภาพสีมันสวยดีนะการ์ดตัวนี้
          (จากคนเคยใช้)

Comment

GF7900GT
            HD2900GT

Comment

Working...
            X