Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยคิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยคิดหน่อยครับ

พอดีกำลังจะประกอบคอมใหม่น่ะครับ ทีนี้อยากได้กาดจอแรงๆมีงบ 7500-8000

เลยคิดที่จะซื้อ xfx8500gt มา2ตัวทำ sli

กับซื้อ xfx8800gt xxx ตัวเดียว อันไหนแรงกว่าคับ รบกวนท่านเซียนช่วยตอบหน่อยค้าบ

8800GT

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      8800GT
      เห็นด้วยอีกเสียงครับ

Comment

คนตอบน้อยจัง ขออีกหลายๆเสียงหน่อยค้าบ

Comment

SLi ถ้าไม่ไช่ตัวที่แรงที่สุดตอนนี้ก็ไม่น่าทำ เพราะมันสู้ ตัวเดียว แรงๆไม่ได้

เอา 9600GT หรือ 3850 ขึ้นไปจะคุ้มค่ากว่า 8500 สองตัว

Comment

เย้ๆ ขอบคุณทุกคำตอบค้าบ

Comment

Working...
            X