Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI P35 NEO2 -FR ถ้าจะใส่แรมเป็น Dual ต้องใส่ช่องไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI P35 NEO2 -FR ถ้าจะใส่แรมเป็น Dual ต้องใส่ช่องไหนครับ

คือผมจะซื้อตัวนี้ แต่ผมอยากรู้ว่า ถ้าจะทำ Dual Ram อะครับต้องใส่
    ช่องไหนครับ เพราะสีเดียวกันมันดันอยู่ติดกันอะครับ

ปล.แล้วตอนนี้ซื้อได้ที่ไหนมั่งครับที่พันธิพท์ประตูน้ำ ร้านไหนมีของบ้างครับ
    กลัวไปซื้อแล้วไม่มีของ

ใส่1กับ3เหมือนยี่ห้ออื่นครับ

Comment

ตามรูป

Comment

ใส่แบบคนละสีกันครับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
          ตามรูป

HISป่าวท่าน ท่าทางจะสวยนะตัวนี้

Comment

นั้นคงสวยน่าดูเลยล่ะนั่น...ชอบมากมาย

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
              HISป่าวท่าน ท่าทางจะสวยนะตัวนี้
              VGA หรอครับ มันเป็น 8600 GTS ของ MSI นี่แหละครับ

Comment

เห็นสีไฟในบอร์ดแล้ว นึกว่าอยู่ RCA หรือไม่ก็ รัชดา ซอย 4 .......... 5 5 5~~

Comment

Working...
                X