Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องจะถามคับ คือผมใช้การจอรุ่น GeForce4 Mx4000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องจะถามคับ คือผมใช้การจอรุ่น GeForce4 Mx4000

ผมใช้การจอรุ่น GeForce4 Mx4000 ผมสามารถอัพเดท หรือทำให้มันเปนรุ่นอื่นไหมคับ เพราะผมเล่นเกม PES2008 มันไม่สนับสนุนการ์ดจอรุ่นนนี้อะ พอกดเข้าเกมมันขึ้น Pixel Sharder x.x อะไรประมาณนี้อะคับ ช่วยบอกทีคับ ขอบคุณคับ

Edit
    เรปข้างล้างบอกให้ซื้อใหม่

อยากถามว่า ผมจะซื้อการ์ดจอรุ่นอะไรได้มั้งงะคับที่สามารถเข้ากับเมนบอร์ดได้
    ผมใช้เมนบอดของ กิ๊กกาไบท์(เขียนถูกป่าวไม่รุ้) เอาแบบใช้ได้ดีสบายกระเป๋าอะคับ
    Last edited by benzja99; 26 May 2008, 20:42:38.

ซื้อใหม่ ดีก่าไหม -*-

Comment

คือ เกมส์มันบอกว่าการ์ดของท่านไม่ Support เกมส์นั้นครับ เนื่องจากการ์ดจอของท่านรัน shader ได้ในเวอร์ชั่นที่ต่ำกว่าที่เกมส์กำหนด

Comment

ผมก็ไม่ค่อยเก่ง เท่าไรนะ เป็นผม ก็ ขยับ เป็น 6200 ดีไหม

Comment

ว่าแต้เมนบอร์ดรุ่นไรเหรอ บอกหน่อย
          ถ้าบอร์ดได้นะเป็นผมแบบประหยัดก็ 9600 GT มั้ง เหอๆ
          หลังจากบอกรุ่นบอร์ดแล้วรอเทพครับ

Comment

Working...
          X