Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K PRO กับ P5K E ต่างกันไงหรอ แล้วอันไหนดีว่ากันน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K PRO กับ P5K E ต่างกันไงหรอ แล้วอันไหนดีว่ากันน่ะ

ช่วยฟันธงทีครับ ยังลังเลอยู๋อ่ะ มันมีข้อแตกต่างกันยังไงหรอ เดี๋ยวศุกร์นี้จะไปหยิบมาแล้วจ้า

น่าจะต่างที่มี Wifi หรือเปล่าก็ไม่รู้นะ แต่ผมแนะนำอีกตัวละกันเผื่อๆไว้ GIGABYTE GA-EP35-DS3R หรือ GA-EP35C-DS3R ลองไป Jedi หรือ TK อาจจะได้ราคาพิเศษๆ

Comment

pro มี EPU ที่กำลังเป็นประเด็นโจมตีกัน กะค่ายของท่านข้างบนอะ อิอิอิ

P5K-Eมีทั้งแบบWIFIและไม่มีwifi ครับผม ส่วนใช้แล้วต่างกันมั้ยไม่น่าจะต่างนะ

Comment

Working...
      X