Announcement

Collapse
No announcement yet.

sempron3000+am2nf6-vstaซิ้งเดิมลากเท่าไหรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sempron3000+am2nf6-vstaซิ้งเดิมลากเท่าไหรคับ

sempron3000+กับ am2nf6-vsta ใช้ซิ้งstockเดิมๆ นี่ลากไกลเท่าไหรคับ
    ใครใช้อยู่ตอบหน่อยนะคับ

ของผมลากได้สุดที่ 1.97G ครับใครได้เท่าไหร่ช่วยบอกด้วย

Comment

ผมเคยลองได้ 2.4 เมื่อนานมาแล้ว RAM ROX533 ไดเนทนะครับ

Comment

ของผมตอนนี้2.0แล้วคับ ยังไม่ได้ลองเพิ่มมากกว่านี้ ของคุณวิกร2.4นี่อุณภูมิเท่าไหรเหรอคับ

Comment

ซิ้งเดิม ถ้าจำไม่ผิด ปกติ38-43 FULL 51 มั้ง ไม่ใช้เคื่องผมอะครับ ของสมาชิกท่านหนึ่งในเวปครับ บอกให้เข้าลองปรับดูได้เท่าที่ผมบอกครับ นานแล้วนะครับ ไม่รู้ยังมี M เข้าเปล่าจำชื่อไม่ได้แล้วเหมือนกัน ถ้าค้นM เจอตัวจะลงไว้ให้ ไปถามเข้าเองแล้วกันนะครับ

Comment

Working...
          X