Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสนใจ x2 5000+ เห็นมี BE กับไม่มี BE แล้วBEคืออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสนใจ x2 5000+ เห็นมี BE กับไม่มี BE แล้วBEคืออะไรครับ

ผมสนใจ x2 5000+ เห็นมี BE กับไม่มี BE แล้วBEคืออะไรครับ
    ผู้รู้ตอบที ว่าอันไหนดีกว่า แรงกว่า ถูกแพงกว่ากัน ครับ

BE (Black edition) ไม่ล็อกตัวคูณครับ แต่ก็ไม่แถมซิ้งค์ให้ด้วย ต้องซื้อต่างหาก

Comment

5000+ beถุกกว่า แรงว่า(ถ้าคล้อก) แต่ไม่มีซิงค์แถม ซื้อเองครับ

Comment

Black edition ถ้าไป clock จะคุ้มกว่า ถ้าเล่นเฉยๆ ตัวธรรมดาดีกว่าครับ รหัสท้าย DO ก็ดีนะครับ อย่างเนี้ย ADO5400IAA5DO ของ Athlon 5400+ เนี้ย clock ได้พอๆกะ Black edition เลย <ดูดีๆนา> แต่ถ้าลงท้าย DD ก็ตัวพื้นๆๆ

Comment

BE ถือกำเนิดมาเฉพาะรองรับพวกขาโหด ขาลาก แล้วก็ขาแต๊ปๆๆๆๆๆ ประมาณนั้นครับ

Comment

งั้นผมขอถามต่อหน่อยคับ งั้นถ้าจะให้เลือกจริงๆอ่ะเอาตัวไหนดีคับคือผมเองก้อสนใจอยู่เหมือนกันรบกวนช่วยบอกความแตกต่างของมันให้หน่อยได้มั้ยคับ(ผมมือใหม่อ่ะคับ)

Comment

เลือก BE

Comment

Black Edition

1.ไม่ล้อกตัวคูณ (หึหึ...)
                2.ไม่มีซิ้งแถมให้ (เล่น BE ทั้งที จะใช้ซิ้งเดิมหรอครับ ?)
                3.ราคาถูกกว่า.. (หึหึ...)

Comment

Working...
                X