Announcement

Collapse
No announcement yet.

update xp sv3แล้วเขาเน็ตไม่ได้ ใช้ของTOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• update xp sv3แล้วเขาเน็ตไม่ได้ ใช้ของTOT

ใครเป็นมั่งครับ
    ต้องรีสโตกลับ อุตส่าอัพเดท เง้อ ปรากฏเข้าอินเตอร์อะไรไม่ได้ทั่งนั้น

หวังมีคงมีคนเป็นแบบ ผม
    จะมีวิธีแก้ไหมนอ

กำไม่มีคนเป็นหรอ

Comment

ลองเข้าไปเซทค่าใน Internet option ใหม่ดูหรือยังครับ แล้วตกลงรีสโต แล้วใช้ได้เหมือน
      เดิมหรือปล่าวครับ แล้ว Update ตัวเต็มมาหรือปล่าวครับ ของผม XP SP2 ปลอม
      แก้เป็นแท้ update sp3 ก็ปรกติทุกอย่างครับ

Comment

คือมันไม่เกี่ยว กับเน็ต ออฟชั่นครับ มันเกียวกับ อะไรที่ผมบอกไม่ถูก เวลาเข้า
        เวปหรือทำการอื่นๆ ไคคอมรูป Local Area Connection มันก็จะ ตัดไป ติดๆดับ ต้องรีสโต ถึงจะใช้ได้แบบเดิมครับ ผมลองไปดูที่เวปอื่นๆ ในพันทิป งี้ ก็รุ้ สึกว่ามีอาการเดียวกัน ถ้าใช้แบบแลน หรือ กรณี แบบของผม

Comment

ก็ใช้ pack 2 ไม่ก่อนสิครับ sp3 ไม่เห็นมีไรดีขึ้น

Comment

sv3 มีดีอยู่อย่างนึง ครับ ไม่รู้เปนไร เหมือนกับเวลาเล่นเกม cpuผม ใช้งานน้อยลง เวลาเล่นแรค 2 จอ เห็น ผลครับ
            แต่การเชื่อมต่อแบบแลน ยังมีปัญหา และแบบโมเด็มแบบสายusb ด้วย คงต้องรอแก้ แต่ รู้สึกของทรูยังใช้งานได้ปรกติ

Comment

Originally posted by nupitik View Post
              ลองเข้าไปเซทค่าใน Internet option ใหม่ดูหรือยังครับ แล้วตกลงรีสโต แล้วใช้ได้เหมือน
              เดิมหรือปล่าวครับ แล้ว Update ตัวเต็มมาหรือปล่าวครับ ของผม XP SP2 ปลอม
              แก้เป็นแท้ update sp3 ก็ปรกติทุกอย่างครับ
              ขอความรู้หน่อยครับการแก้ XP ให้เป็นของแท้ทำอย่างไรครับ สมาชิกใหม่ครับยังไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับคอมเท่าไร ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

เอ่อมีงี้ด้วยหรอ ของผมไม่เห็นเป็นไรเลย

Comment

แปลกดีแท้ แก้ได้ไวๆนะ

Comment

ไม่เป็นครับ sp3 เน็ต tot ใช้งานได้ปกติ ทั้ง Net ทั้ง Lan

Comment

กลับมา2ดีกว่า 3อะเราว่างั้นๆลองเเล้ว

Comment

อัพแล้วใช้งาน maxnet ได้ปกติครับ

Comment

Working...
                        X