Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้อนไหมคับ xfx 8600GT XXX Zalman 256MB ปรกติ 54

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้อนไหมคับ xfx 8600GT XXX Zalman 256MB ปรกติ 54

ร้อนมากไม่คับ ปรกติ 54 + เล่น ไครซิส ตั่ง 76 องศา
    โอคล็อกไปที่ 760/1800 (900)

ใครใช้อยุ่บอกด้วยคับ

ห้องแอร์มั้ย

Comment

ปกติครับผม....

Comment

อากาศร้อนด้วยครับ หุหุ

ตัวของผม Sink เดิม ที่ไม่ใช่ Zalman อ่ะ Idle ตอนนี้ ปาไป 60 - -"

Full ยังไม่ได้ดูเพราะว่า ไม่ได้เล่นเกมอะไร แต่คิืดว่าไม่น่าจะต่ำกว่า 70

Comment

ของผม46-50

Comment

ปกติคับ

Comment

ของผมสูงสุด 65 เองนะ ไม่ได้เปิดแอร์ คล๊อก 750/1600

อุณหภูมิกับเฟรมเรทตอนสู้กับบอสด่านสุดท้าย
              Attached Files

Comment

ทำไมของผมมันร้อนจัง พัด ลมก็100 %
                ตอบหน่อยับ

Comment

โอคล็อกไปที่ <----------------นี่ไงสาเหตุ

Comment

Originally posted by tarantula View Post
                    โอคล็อกไปที่ <----------------นี่ไงสาเหตุ
                    ผมก็ว่าน่าจะใช่ ผมลองปรับแรม 1800 บ้าง ค้างเลย

Comment

Working...
                    X