พอดีว่าสายลำโพงผมมันจะเป็นแบบนี้ครับ คือ ลำโพงขวา-ซ้าย สายมันจะวิ่งเข้าไปในตัวลำโพงเลย มันไม่ได้เป็นแบบขั้วต่อด้านหลังแบบลำโพงอื่น แล้วมันก็จะไปออกเป็นสายเดียวเสียบที่ Sub ครับ

ลำโพง Edifier e3350 ครับ สายเส้นเล็กๆ

แต่ถ้าผมเปลี่ยนสายสัญญาณที่ออกจาก S/P Dif ของคอมไป Sub อย่างเดียวนี่ มันจะเห็นผลแค่ไหน
หรือรุ่นนี่มันทำไงให้เปลี่ยนได้บ้างไหม

พอดีผมจะซื้อ USB DAC ด้วยกลัวเสียงมันจะไม่ออกมาดีสมกับที่จะลงทุนไป

เดี๋ยวจะไปถ่ายรูปสายมาให้ครับ ถ้านึกภาพไม่ออก