Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX กับ 8800GTS อันไหนแรงกว่ากันหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX กับ 8800GTS อันไหนแรงกว่ากันหรอคับ

พี่คับใครุบ้างว่าตัวกาดร์จอ ของนาเดียนะคับ 9800GTX กับ 8800GTS อันไหนแรงกว่ากันหรอคับ แบบคือปรับภาพเวลาเล่นเกมส์ได้สูกว่ากัน อันไหนดีกว่ากันหรอคับ ผมจะซื่อกาดร์อยู่ไม่รุจะเอาอันไหนดีเพราะราคามันพอๆกันแล้วผมควรเลือกยี่ห้อไหนดีคับ เช่น กิ้กกาไบ้ สปาก กาแรคซื่ เอซัส
    แล้วช่วยบอกราคาแต่ละยี่ห้อด้วยนะคับ ขอบคุนมากนะคับ

9800GTX แรงกว่า

Comment

9800GTX

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        9800GTX แรงกว่า
        ตามนั้นครับ

Comment

คำถามนี้อีกละ...เหอๆ....

Comment

nVIDIA===> นาเดีย ^^'

Comment

ไม่รู้สิ 555+ แต่ผมเชียให้ 9800GTX แรงกว่าคร๊าฟฟฟ ดันให้เกิดๆๆๆ

Comment

ถ้าเดิมๆ 9800gtx แรงกว่า

แต่ถ้า oc 8800gts g92 ลากได้ไกลกว่าคับ

Comment

9800GTX สู้ตาย
                  ^^

Comment

Working...
                  X