Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนตีราคา Desktop ให้หน่อยได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนตีราคา Desktop ให้หน่อยได้ไหมครับ

อยากขาย Desktop น่ะครับแต่ตั้งราคาไม่ถูก รบกวนทุกท่านช่วยตีราคาให้หน่อยได้ไหมครับ หรือถ้าคิดว่าชิ้นไหนควรขายแยกก็ช่วยแนะนำด้วยครับ อุปกรณ์ทุกชิ้นนอกจาก RAM หมดประกันแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

CPU Intel pentium 4 2.4C
    M/B Asus P4P800 Deluxe
    HDD Seagate ATA 40GB + Maxtor SATA 80GB
    GPU Gigabyte Radeon 9700 Pro 128MB
    RAM DDR Kingston 1280MB (512MB PC2700 + 512MB PC3200 + 256MB PC2700)
    Sound Creative Sound Blaster Audigy 2 ZS
    Speaker Creative Inspire 6.1 6700
    P/S Enermax EG465P-VD 460 WATT
    Monitor Samsung SyncMaster 753DFX 17"
    Other Asus DVD drive 16X
    Lite-on CDR 48X
    Logitech webcam
    FDD

เเยกขายดีกว่าครับ ขายยกชุดไม่ได้ราคาครับเพราะอุปกรณ์ความเร็วเเละความจุไม่เป็นคู่เลย ตีราคาไม่ถูกเลยครับ เเยกขายดีกว่า

Comment

ตียากจัง บางอย่างก็น่าแยก (อย่าง PSU, Sound, Speaker)

แต่ถ้าให้เหมาทั้งหมดนี่ก็..... 8000+ ได้ละมั้งครับ ของบางอย่างก็ธรรมดาๆ บางอย่างก็มีราคา

Comment

ช่ายครับ ดึงของแพงที่ราคาไม่ตกออก แยกขายดีกว่า พวก Sound ลำโพงก็ใช่ได้ PSU ก็ดี คาแรมไว้แค่ 512 ที่เหลือแยกขาย

Comment

Working...
        X