Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus F8SN-P037C มี bright pixel 3 จุด ไม่ทราบว่า claim ได้หรือเปล่าคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus F8SN-P037C มี bright pixel 3 จุด ไม่ทราบว่า claim ได้หรือเปล่าคะ

ซื้อมาตั้งแต่เดือนมีนาคม เพิ่งเห็นว่าหน้าจอด้านซ้ายมือ มี bright pixel 3 จุด ไม่ทราบว่า claim ได้หรือเปล่าคะ ถ้าได้ไปที่ fortune ก็ได้ใช่ไหม แล้วปกติต้องรอของนานเท่าไร ต้องนำพวกใบเสร็จไปด้วยหรือเปล่า ปกติรุ่นนี้มีปัญหาอะไรอีกไหม จะได้ check และนำไป claim ทีเดียว
    (เวลาอ่าน CD เสียงดังมาก ไม่รู้ว่า ผิดปกติหรือเปล่า)

4 จุดขึ้นไปคับ แต่ลองคุยกับ 0 ดูก่อน

Comment

ถ้าBrite นี้ 1จุดก็คิดว่าน่าจะได้เลย แต่Deadนี้ต้อง4ครับผม

Comment

ไม่น่าจะต้องเอาใบเสร็จไปนะครับ เพราะมันจะมีซีเรียลของเครื่องแปะอยู่ที่ด้านล่างโน๊ตบุ๊ค แต่ถ้ามียังไงก็พกไปดีกว่าครับ เผื่อไว้ไม่เสียหาย

Comment

Working...
        X