Announcement

Collapse
No announcement yet.

<><>ถามผู้รู้เกี่ยวกับเรื่องแรม<><>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <><>ถามผู้รู้เกี่ยวกับเรื่องแรม<><>

คือว่าตอนนี้กำลังจะซื้อแรม อยากทราบว่าจะซื้อแรม 1 G ไปเลยอันเดียว

หรือว่าซื้อ 512 MB 2อันมาทำ Dual Channel ดีครับ แล้วถ้าซื้อ 2 G จะเกินไปหรือป่าว

ช่วยแนะนำด้วยนะคับ

512*2 ดีกว่า 1g 1 ตัว

Comment

ผมว่าตอนนี้ 1g*2ตัว ไปเลยดีกว่าครับผม 1g ไม่ไหวแล้วครับ

Comment

1G 2ตัว ไปเลยครับ แรงกว่าเยอะ
        เพราะ DDR2 เด๋วนี้มันถูกมาก

Comment

1GB*2 ไปเลย

2GB ไม่เยอะไปหรอก ปกติด้วยซ้ำไป

เด่วนี้ราคาถูกมากค่ะ พัน กว่าๆ ก็ซื้อได้แล้ว

Comment

Originally posted by Mirabilis View Post
            1GB*2 ไปเลย

2GB ไม่เยอะไปหรอก ปกติด้วยซ้ำไป

เด่วนี้ราคาถูกมากค่ะ พัน กว่าๆ ก็ซื้อได้แล้ว
            เห็นด้วยเลย 2 g ลื่นปื้ด

Comment

1g*2 ไปเลยครับ คุ้มมมมมมมมมมมม

Comment

Working...
              X