Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับใครมีวิธีเพิ่มไฟ9600GTมั้งคับอยากไปถึง850อ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับใครมีวิธีเพิ่มไฟ9600GTมั้งคับอยากไปถึง850อ่าคับ

พี่คับใครมีวิธีเพิ่มไฟ9600GTมั้งคับอยากไปถึง850อ่าคับ
    ตอบกันมั้งนะคับ
    เบื่อ750/2050แล้ว
    แล้วก็ทำไงไม่ให้พัดลมมันเด้งอ่าคับ
    คือว่าผมปรับไว้100%พอเปิดโปรแกรมดูอุณหภูมิมันก็เด้งออกมาเหลือ35-40%เองคับ

ต้องลด mem ลงมาหรือป่าว แล้วเพิ่ม core มะแน่ใจ

รอท่านต่อไป *-*

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
      ตอบกันมั้งนะคับ
      เบื่อ750/2050แล้ว
      แล้วก็ทำไงไม่ให้พัดลมมันเด้งอ่าคับ
      คือว่าผมปรับไว้100%พอเปิดโปรแกรมดูอุณหภูมิมันก็เด้งออกมาเหลือ35-40%เองคับ
      ขายตัวเก่าทิ้งแล้วไปซื้อของ galaxy ไม่ก็ gigabyte ครับเพิ่มไฟได้ ไม่งั้นก็ต้อง hard mod

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

เล่นน้ำ โมไฟ แล้ว...

Comment

อ่าน่ะ
            อยากอยู่อ่าคับใครทำเปงสอนมั้งจิคับ

Comment

กดแรงๆ ถ้าอยากแรง

Comment

Vmod สำหรับ Advanced User (มากๆ)ครับ ถ้าไม่มั่นใจ ไม่มีความรู้ ยังยอมรับความเสี่ยงต่อการพังแบบเครมไม่ได้ อย่าเพิ่งดีกว่าครับ

หรือ อยากเพิ่มไฟแบบไม่เสี่ยงจริงๆ แนะนำแบบ ท่าน Antfield เหมือนกันครับ

ถ้าพร้อม
                http://forums.vr-zone.com/showthread...=240132&page=4

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                  X