เปิด Window live space ทีไรได้อันนี้ ทุกทีค่ะ ไม่สามารถดูได้ พี่ๆ พอมีวิธีแก้มั้ยคะ เป็นเฉพาะกับ Window live Space ค่ะ (เป็นเฉพาะ กับ space ของตัวเอง แต่พอไปเปิดกับคอมเครื่องอื่น มันเปิดได้นะคะ)

ขอบคุณมากค่ะ

รายละเอียด ตามนี้ค่ะ

Internet Explorer has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.

แล้วให้เลือก send กับ ไม่ send ค่ะ

พอคลิกดูรายละเอียด ก็ประมาณนี้ค่ะ

AppName: iexplore.exe AppVer: 6.0.2900.2180 ModName: mshtml.dll
ModVer: 6.0.2900.2912 Offset: 00219853

ลง firefox แล้ว พอเปิดเข้าไปดู มันก็เปิดได้ แต่ภาพ ข้อความใน space มันกระจัดกระจาย ไม่เป็นแบบที่จัดไว้น่ะค่ะ T.T

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ อยู่ไกลบ้าน ไม่รุ้จะไปซ่อมที่ไหน T.T"
-ขอบคุณค่า
ทราย