Announcement

Collapse
No announcement yet.

Age of Conan:hyborian adventures จะมาไทยเมื่อไหร่ครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Age of Conan:hyborian adventures จะมาไทยเมื่อไหร่ครับ??

จะวางจำหน่ายในไทยมั๊ยอะครัย หรือว่าไม่มา
    จริงๆที่ อเมกา ออกตั้งแต่วันที่ 20/05/08 แล้ว
    เมื่อวานเพื่อนไปถาทที่ zest มาเค้าบอก ยังไม่มา แสดงว่า วางในไทยช่ายม่ะ
    งง- -''
    เกมนี้แนวๆ diablo เห็นเค้าว่ากัน เล่น online ได้ด้วย หรือจะ single ก็ได้
    ตาม link เลย^^

http://www.gamespot.com/pc/rpg/ageof...en;all;title;0

ถามผู้รู้หน่อยนะครับ^^ ว่าจะออกวันใด

เกมโป๊เกมนี้ผมว่าคงเข้ายากอ่ะ โอกาสแทบเป็นศูนย์
    ถึงเข้าได้ก็คงโดนตัด หรือโดนเซ็นเซอร์
    หาโหลดเล่น single payer ก็พอครับ แต่ ณ วันนี้เกมมันออกแล้ว

Comment

โหลดเอาครับ

Comment

เมพเล่นอยู่อ่ะ คับ
        ไม่สนุกหรอกคับ
        ภาพห่วยขี้ตินเลยอ่ะ

Comment

อ่านผิดคับ
          นึกว่าAge of empire อ่ะ
          โทดคับ

Comment

Working...
          X