ลง Assassin's Creed ที่เป็น Jerusalem Works 100% แล้วเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ
ผมลงเกมส์เสร็จเ เครื่องแตกไฟล์เสร็จแล้ว พอผมกดที่ Short cut ที่ Desktop แล้วมันก็ขึ้น error ครับ

Failed to start the game. Cannot find essential information in the registry

Configuration error:0x0002
Configuration error:0x0003

Re-installing the game may fix this problem

ผมต้องทำยังไงดีครับ การ์ดจอเป็น 3870*2 น่าจะเล่นได้นะครับ เพราะใน crysisมันบอกว่าเป็น high spec อยากเล่นเกมส์นี้มากเลยครับ ใครเคยเจอปัญหาบ้างครับ