Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายเลนยังโฆษณา -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายเลนยังโฆษณา -*-

เพื่อนผมอยู่ ตจว.มันใช้ P4 2.6g แล้วมันจะอัพเดทเป็น คอดูโอ e2******(งบจำกัด)

ผมแนะนำมันให้ใช้AMD 4600+ ดีกว่าแรงกว่ามากๆๆๆๆโคตร (ในงบพอๆกัน)

มันไม่เชื่อ มันบอกว่าไม่รูจักAMDกัวซื้อมาพัง ของจีนแดง

ผมคิดว่าถ้าAMDโฆษณาบ้างคงเจริญกว่านี้แน่นอน
    สายเลนยังโฆษณา แล้วAMDจะอยู่ในรูอย่างเดียวเลยเหรอ

น่าเสียดายแทนจริงๆ
    Intel my God

Comment

เหอะๆอธิบายยาวครับงานนี้

เขาจะใช้อันไหนก็ให้เขาใช้เถอะคับ แบบนี้

Comment

บ่าว ลาดพร้าวจริงๆ

Comment

บอกเพื่อนใหม่เดี๋ยวนี้เลยนะครับ AMD ของจีนแดง ตลกแล้ว

ไนจีเรียตะหาก เขียวออกอย่างนี้

Comment

ปล่อยมัน 555+

Comment

amd เสียตรงนี้เเหละ ไม่โฆษณา เลย ใครจะไปรุ้จักเหล่า ผมพูดกับเพื่อนในห้อง มันยังไม่รุ้จักเลย

Comment

Originally posted by kenjix55 View Post
                บ่าว ลาดพร้าวจริงๆ

Originally posted by dekprik View Post
                amd เสียตรงนี้เเหละ ไม่โฆษณา เลย ใครจะไปรุ้จักเหล่า ผมพูดกับเพื่อนในห้อง มันยังไม่รุ้จักเลย
                ผมว่าอยู่ที่คนมากกว่านะครับ ว่าเค้าสนใจที่จะศึกษาหาความรู้รึป่าว อย่างผมเริ่มที่คิดจะซื้อคอมผมก็หาอ่านเอา ในสมัยนั้นเนตยังไม่ค่อยมี เครื่องแรกของผมก็ "AMD" รุ่นนกย่าง จนถึงปัจจุบันนี้ก็ยังใช้ "AMD" อยู่ครับ

Comment

นกสายฟ้า = นกย่าง

Comment

ถ้าเค้าคิดว่าที่เค้าใช้มันดีกว่า ก็ให้เค้าใช้ไปเถอะคร้าบ

เงินใครเงินมัน

ผมซื้อมาใช้+ประกอบให้เพื่อน ให้น้อง 3 เครื่อง ก็ Amd หมด

เอาเงินส่วนต่างไปลงส่วนอื่นดีกว่าจ้า

Comment

เหมือนกัน เลย เพื่อน ผม ในห้องมีรู้จักไม่กี่คน

Comment

ก้อว่ากันไป ไม่รู้จักศึกษาข้อมูลก่อนซื้อเองหนิ ช่วยไม่ได้ หุหุ

Comment

ผม รู้จัก Amd เพราะ ผม เล่นเกมส์ ที่ร้าน คอม มานาน ก็เลยถามพี่เค้า ว่า ทำไม ต้อง amd ซึ่งตอนนั้น amd กระแสแรงมาก ช่วงที่บูมๆ นะ รุ่น นกย่างนะละ

Comment

เพื่อนคุณสงสัยไม่ได้อยู่แต่บ้านนอกอย่างเดียว สงสัยอยู่ในกะลาด้วย

Comment

ดอกจัน อันตราย เหอๆ..........

Comment

Working...
                              X