Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำสายสัญญาน 2.1 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำสายสัญญาน 2.1 ให้หน่อยครับ

คือตอนแรกรองเปลี่ยนมาใช้สายสัญญาณดีๆแล้วใช้ไปสักพักรู้สึกว่าสายมานเสียอะครับ(ออกข้างเดียว) พอเปลี่ยนมาให้สายอันเก่ารู้สึกแย่อย่างเห็นได้ชัด เลยอยากขอคำแนะนำพี่ๆเพื่อนๆแนะนำให้หน่อยครับ งบ600 ครับผม....

เส้นละ40 50 เองครับ หนาๆหน่อยก็50 60

Comment

ของผมใช้อยู่ รวมแล้ว 800 บาท สุดยอดเลยคับ ยี่ห้อ WALDM
      เมตร ละ 350 บาท ของผม 2 เมตร แจ็ค ตัวละ 39 บาท เอามาต่อเอง
      Last edited by timespiner; 16 Aug 2008, 23:11:00.

Comment

Originally posted by timespiner View Post
        ของผมใช้อยู่ รวมแล้ว 800 บาท สุดยอดเลยคับ ยี่ห้อ WALDM
        เมตร ละ 350 บาท ของผม 2 เมตร แจ็ค ตัวละ 39 บาท เอามาต่อเอง
        หุหุ หน้าตาดูดีมีชาติตระกุลอีกแล้ว...

Comment

-*-

Originally posted by timespiner View Post
          หัว mini ยี่ห้ออะไรครับ ซื้อที่ไหน

Comment

ขายผมละกันผมให้ 900

Comment

Originally posted by ptrisriv View Post
              ขายผมละกันผมให้ 900
              คุยกันใน PM เลยคับ

Comment

Working...
              X