Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือคอมช้ามากๆๆๆเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือคอมช้ามากๆๆๆเลยครับ

คือคอมช้ามากๆๆๆเลยครับปกติไม่เคยเป็นลงวินโด้ใหม่ก็ไม่หายนะครับ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับความร้อนของคอมไหมครับ เอาโปรแกรมมาเปิดดู เวลาทำงานขึ้น 60-65 องศาเลยครับ ไม่ทำงานก็ 45+ตลอด ไม่ทราบว่าที่คอมช้าโสลวมีผลกับความร้อนด้วยใช่ไหมครับ แล้วถ้าจะเปลี่ยนพัดลมจะหายไหมครับ *-* คือมีงบอยู่ 1500 เกินก็ไม่น่าเกิน 2000 มีตังแต่นี้นะครับ *-* จะใช้แบบไหนดี ถ้าเป็นไปได้อยากได้พัดลมแรงๆๆๆนะครับ เสียงดังช่างมันครับ
    ขอบคุณครับ

ไม่ร้อนเท่่าไหร่หนิคับ น่าจะเป็นที่อย่างอื่น

Comment

ไป OC อะไรหรือเปล่าครับ?

Comment

ยังไม่ได้โอเวอร์คล็อคเลยตรับ แต่คิดจะโอเวอร์คล็อคเฉยๆ ตอนนี้ความร้อน 55+ตลอดเลย ไม่รู้ปกติป่าว
        cpu e4400 ซิ้งค์เดิมๆ ปกติไม่เคยดูความร้อนเลย กะจะโอเวอร์คล็อคเลยหาโปรแกรมมาลงดูความร้อนนะครับ
        แต่มันอืดอย่างงี้มาหลายวันละ ลงวินโด้ไปหลายแผ่นละ *-*

Comment

ที่ว่ามันช้า นี่ ทำไรช้าหรือครับ

Comment

Working...
          X